Madhara na Matatizo ya Tembe za Kuavya Mimba

Ni kawaida kuhisi kuwa mgonjwa au kichefuchefu baada ya kumeza misoprostol?

Ni kawaida kuhisi kuwa mgonjwa kwa tumbo lako, kuhara, kibaridi, au hata kuhisi una joto katika kipindi hiki. Wanawake wengi wanaripoti kuwa wanajua kuwa wamepitisha mimba kwa sababu umwagikaji wa damu unapungua, na wanaanza kuhisi vyema zaidi.


References

This website may require anonymous cookies and various third party services to function properly. You can read our Terms & Conditions and Privacy Policies. By continuing to use this site you are giving us your consent to do this.